medican

Bromhexin 8Mg Là Gì? Bromhexin 8 dạng viên nén của Công ty Cổ phần Dược phẩm 3/2 ( F.T.PHARMA ), dùng trong những ...

Thuốc Yumangel thuộc nhóm thuốc đường tiêu hóa. Thuốc thường gọi là thuốc dạ dày chữ Y, sản phẩm được sử dụng với tính năng hỗ trợ điều trị các triệu chứng như ...

Những người gặp phải triệu chứng khó chịu của các bệnh lý liên quan đến dạ dày chắc hẳn đã từng nghe qua thuốc điều trị triệu chứng Yumangel F. Nhưng không ...

Thuốc Tanganil 500mg chứa hoạt chất acetyl leucin, có tác dụng điều trị chóng mặt và rối loạn tiền đình. Tanganil 500 mg có công dụng điều trị thực trạng ...

Sensa cool là gì? Tác dụng và tác dụng phụ khi dùng sensacool Sensa Cool là sản phẩm được dùng để giúp tăng sức đề kháng, giảm các triệu chứng do nóng ...

Paracetamol, còn được gọi là acetaminophen, là một loại thuốc có tác dụng hạ sốt và giảm đau, tuy nhiên không như aspirin nó không hoặc ít có tác dụng chống ...

Bài viết được tư vấn chuyên môn bởi Dược sĩ, Tiến sĩ Phan Quỳnh Lan, Giám đốc khối Dược Hệ thống Y tế Vinmec - Trưởng khoa Dược Bệnh viện Đa khoa Quốc tế ...

Bisolvon 8 mg của nhà phân phối Boehringer ( Indonesia ), thành phần chính Bromhexine, là thuốc dùng để điều trị bệnh đường hô hấp tăng tiết đàm và khó long ...

Bài viết được tư vấn chuyên môn bởi Bác sĩ chuyên khoa I Lê Nguyễn Hồng Trâm - Bác sĩ Nội tiêu hóa - Khoa Khám bệnh & Nội khoa - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế ...

Telfast Hd 180 Mg Là Gì? Thuốc “ Telfast 180 mg ” được sản xuất bởi công ty Cổ Phần Sanofi Nước Ta. Telfast HD ...

Concor là tên thương mại của thuốc Bisoprolol fumarate được sử dụng khá rộng rãi trong điều trị các bệnh tim mạch. Nhưng khi sử dụng, bạn có thể gặp phải những ...